Tìm hiểu nguyên nhân dễ mắc thoai hoa cot song, bệnh thoai hoa dot song co, bệnh tiểu đườngbệnh trĩ ngoại ở giới trẻ hiện nay khi ngồi máy tính làm việc quá nhiều để có bài tập, cách phòng bệnh và bài thuốc nam hay điều trị bệnh hiệu quả!

Công ty Tài Phát đơn vị đi đầu về giải pháp thiết kế thi công mạng máy tính nhanh chuẩn. Bảo hành và bảo trì miễn phí mọi sản phẩm cung cấp

Chào mừng bạn đến với Now - Trung Tâm Thương Mại - Mạng Thương mại điện từ theo phong cách Việt Nam
» » » » »   Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn Now, xin mời bạn click vào đây để đăng ký   « « « « «

+ Trả lời chủ đề
Kết quả từ 1 tới 4 trên tổng số 4
    Thành viên mới chjp00's Avatar
    Post Thanks / Like

Rolleyes Làm sao biết iphone 4 mình sản xuất ngày nào

Làm sao biết iphone 4 mình sản xuất ngày nào? các bạn có biết trang web kiểm tra ko chỉ mình với sau mình nghe nói sau ngày 30/9 thì ip 4 hết lỗi mất sóng ko biết ip mình sản xuất ngày nào nữa.

Cung cấp Apple iPhone OHOmobile.vn's Avatar
    Post Thanks / Like

Wink

Bạn kiểm tra số serial của IP sau đó phân tích như sau:
    Ví dụ serial của bạn là: 8810140K3NP thì năm sản xuất được tính ở số thứ 3 từ trái qua tức là số 1 = 2011 và 2 số kế tiếp chỉ tuần sản xuất, ở đây là 01 = tuần đầu tiên của năm
    tương tự nếu số thứ 3 là 9 = 2009, 0 = 2010, ....
    tương tự nếu hai số kế tiếp là 05 = tuần thứ 5 = tháng 2...
    Chúc bạn thành công

To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.
    ,
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.
    ,

,

Banned
    Post Thanks / Like

altitude hypoxia weight loss

teenage girl weight loss naked weight loss kevin lilies weight loss
    stackers for weight loss lose belly fat on men eating 1600 calories lose weight
    number one weight loss tip rachael rays diet plan nevada herbal life weight loss product
    dhea mega dose for fat loss freddy roach weight loss uab heart patient diet weight lose before surgery
    weight loss diets for teens milk in diets for weight loss boxing for weight loss
    diet pill for greatest weight loss enima for weight loss fat losers

Banned
    Post Thanks / Like

women weight loss spa

gastric bypass weight loss tracker fast weight loss herbs calorie loss loss weight weight how did singer kelly price lose her weight unrestricted weight loss goal estimator smartfit weight loss losing weight very quickly lose weight in midsection diet planner 13.2 crack can i lose weight by fasting weight loss therapist rapid unintentional weight loss diseases alternative medicine weight loss texas monarch medical weight loss portion control diet plan weight loss detox patch tlc weight loss show octomom weight loss

Thông tin chủ đề